STPS3H100UFY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18872-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18872-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18872-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3H100UFY
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 3A SMBFLAT
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 3A ติดบนพื้นผิว SMBflat
โมเดล EDA/CAD
STPS3H100UFY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 100 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMBflat
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
940 mV @ 6 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)