STPS3L45AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14268-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14268-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14268-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3L45AF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 45V 3A SMAFLAT
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 45 V 3A ติดบนพื้นผิว SMAflat
โมเดล EDA/CAD
STPS3L45AF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
300 µA @ 45 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMAflat
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
45 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
570 mV @ 3 A