STPS3L60Q
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16207-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16207-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3L60Q
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 3A DO204AC
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 3A ทรูโฮล DO-204AC (DO-15)
โมเดล EDA/CAD
STPS3L60Q รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
60 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-204AC (DO-15)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
620 mV @ 3 A