STPS3L60QRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12664-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-12664-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3L60QRL
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 3A DO15
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 3A ทรูโฮล DO-15
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPS3L60QRL รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
60 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-15
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
620 mV @ 3 A