STPS5H100B-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6587-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6587-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6587-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS5H100B-TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 5A DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว DPAK
โมเดล EDA/CAD
STPS5H100B-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3.5 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
730 mV @ 5 A