STPS5L60U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16321-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16321-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16321-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS5L60U
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 5A SMB
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 5A ติดบนพื้นผิว SMB
โมเดล EDA/CAD
STPS5L60U รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
220 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
520 mV @ 5 A