STPS8L30DEE-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13332-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13332-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13332-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS8L30DEE-TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 8A POWERFLAT
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 8A ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (3.3x3.3)
โมเดล EDA/CAD
STPS8L30DEE-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (3.3x3.3)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 8 A