STPSC10H065B-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SIL CARBIDE 650V 10A DPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 650 V 10A ติดบนพื้นผิว DPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPSC10H065B-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 0 ns |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 100 µA @ 650 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ Vr, F 480pF @ 0V, 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 650 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DPAK |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 10A | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -40°C ~ 175°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 1.75 V @ 10 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io) |