STPSC10H065BY-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18139-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18139-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18139-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H065BY-TR
คำอธิบาย
DIODE SIL CARBIDE 650V 10A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 10A ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H065BY-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 650 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
480pF @ 0V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C