STPSC10H065D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2,871
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 58
เอกสารข้อมูล
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 50
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,478
SMC Diode Solutions
Rohm Semiconductor
SMC Diode Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 168
ไดโอด 650 V 10A ทรูโฮล TO-220AC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STPSC10H065D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13451-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H065D
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 650V 10A TO220AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H065D รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
480pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.75 V @ 10 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)