STPSC10H065DI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14574-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H065DI
คำอธิบาย
DIODE SIC 650V 10A TO220AC INS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 10A ทรูโฮล TO-220AC ins
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H065DI รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC ins
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.75 V @ 10 A