STPSC10H065DLF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 2,500
Similar
SMC Diode Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 497
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 650 V 10A ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (8x8) HV
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STPSC10H065DLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPSC10H065DLFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STPSC10H065DLFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STPSC10H065DLFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H065DLF
คำอธิบาย
DIODE SIC 650V 10A POWERFLAT HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H065DLF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 650 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
595pF @ 0V, 1MHz
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (8x8) HV
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.55 V @ 10 A