STPSC10H065G-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13452-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13452-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13452-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H065G-TR
คำอธิบาย
DIODE SIL CARBIDE 650V 10A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 10A ติดบนพื้นผิว D2PAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H065G-TR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
480pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.75 V @ 10 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)