STPSC10H12DY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17244-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H12DY
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 10A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 10A ทรูโฮล TO-220AC
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
60 µA @ 1200 V
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
725pF @ 0V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 10 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)