STPSC10H12G2-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPSC10H12G2-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STPSC10H12G2-TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STPSC10H12G2-TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC10H12G2-TR
คำอธิบาย
DIODE SIC 1.2KV 10A D2PAK HV
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 10A ติดบนพื้นผิว D2PAK HV
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPSC10H12G2-TR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
60 µA @ 1200 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
725pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK HV
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 10 A