STPSC12G065D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPSC12G065D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC12G065D
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 600V 6A TO220AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 12A ทรูโฮล TO-220AC
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
120 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
790pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
12A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.45 V @ 12 A