STPSC12H065DY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPSC12H065DY-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC12H065DY
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 650V 12A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 12A ทรูโฮล TO-220AC
โมเดล EDA/CAD
STPSC12H065DY รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
120 µA @ 650 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
600pF @ 0V, 1MHz
ชุด
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
AEC-Q101
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
12A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.75 V @ 12 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)