STPSC20H12GY-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17164-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17164-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17164-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPSC20H12GY-TR
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 20A D2PAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 20A ติดบนพื้นผิว D2PAK
โมเดล EDA/CAD
STPSC20H12GY-TR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
120 µA @ 1200 V
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1650pF @ 0V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
20A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 20 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)