STPST5H100AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPST5H100AFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STPST5H100AFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STPST5H100AFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPST5H100AF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTK 100V 5A SOD128FLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว SOD128Flat
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
680 mV @ 5 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
11.5 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD128Flat
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A