STPST8H100SFY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STPST8H100SFYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STPST8H100SFYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STPST8H100SFYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPST8H100SFY
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 8A TO277A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 8A ติดบนพื้นผิว TO-277A (SMPC)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
17 µA @ 100 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277A (SMPC)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
8A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
695 mV @ 8 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)