STS10DN3LH5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10011-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10011-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10011-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STS10DN3LH5
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 30V 10A 8SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 30V 10A 2.5W ติดบนพื้นผิว 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STS10DN3LH5 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
21mOhm @ 5A, 10V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
4.6nC @ 5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
475pF @ 25V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
พลังงาน - สูงสุด
2.5W
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10A