STS10N3LH5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10010-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10010-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10010-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STS10N3LH5
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 30V 10A 8SO
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 10A (Tc) 2.5W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
STS10N3LH5 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
4.6 nC @ 5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±22V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
475 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
21mOhm @ 5A, 10V