STTH15RQ06G-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE STANDARD 600V 15A D2PAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 25 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 600 V 15A ติดบนพื้นผิว D2PAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STTH15RQ06G-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
Mfr | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 50 ns |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 20 µA @ 600 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ D2PAK |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 600 V | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน 175°C (สูงสุด) |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 15A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 2.95 V @ 15 A |