STTH15RQ06G-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17597-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17597-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17597-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH15RQ06G-TR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 600V 15A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 15A ติดบนพื้นผิว D2PAK
โมเดล EDA/CAD
STTH15RQ06G-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
50 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
15A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2.95 V @ 15 A