STTH2003CG-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6591-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6591-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6591-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH2003CG-TR
คำอธิบาย
DIODE ARRAY GP 300V 10A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 300 V 10A ติดบนพื้นผิว TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STTH2003CG-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
35 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 300 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
300 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.25 V @ 10 A