STTH30RQ06G-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17602-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17602-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17602-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH30RQ06G-TR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 600V 30A D2PAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 30A ติดบนพื้นผิว D2PAK
โมเดล EDA/CAD
STTH30RQ06G-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
55 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2.95 V @ 30 A