STTH30RQ06G2Y-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18464-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18464-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18464-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH30RQ06G2Y-TR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 600V 30A D2PAK HV
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 30A ติดบนพื้นผิว D2PAK HV
โมเดล EDA/CAD
STTH30RQ06G2Y-TR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
55 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 600 V
ชุด
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK HV
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2.95 V @ 30 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)