STW20N90K5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17089-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STW20N90K5
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 900V 20A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 900 V 20A (Tc) 250W (Tc) ทรูโฮล TO-247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STW20N90K5 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 100µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
40 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1500 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
250W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
900 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
250mOhm @ 10A, 10V