STW45NM60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2768-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STW45NM60
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 45A TO247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 45A (Tc) 417W (Tc) ทรูโฮล TO-247-3
โมเดล EDA/CAD
STW45NM60 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
134 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3800 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
417W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
110mOhm @ 22.5A, 10V