T2550-12G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14584-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T2550-12G
คำอธิบาย
TRIAC ALTERNSTR 1.2KV 25A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไตรแอค อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์ 1.2 kV 25 A ติดบนพื้นผิว D2PAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T2550-12G รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
240A, 252A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
60 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
การตั้งค่า
เดี่ยว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทไตรแอค
อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.2 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
25 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V