T405-600B-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2505-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-2505-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-2505-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T405-600B-TR
คำอธิบาย
TRIAC SENS GATE 600V 4A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไตรแอค ลอจิก - เกทความไว 600 V 4 A ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T405-600B-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
5 mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การตั้งค่า
เดี่ยว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทไตรแอค
ลอจิก - เกทความไว
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
4 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
30A, 31A