TN5050H-12WY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15449-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TN5050H-12WY
คำอธิบาย
SCR 1.2KV 80A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
45 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TN5050H-12WY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
5 µA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
580A, 633A
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภท SCR
การกู้คืนมาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.2 kV
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 mA
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.55 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
51 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
80 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
100 mA