TS820-600B-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5234-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5234-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5234-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TS820-600B-TR
คำอธิบาย
SCR 600V 8A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TS820-600B-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
5 mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
5 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
70A, 73A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภท SCR
เกทความไว
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
800 mV
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
200 µA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
5 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
8 A