TS820-600H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-TS820-600H-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TS820-600H
คำอธิบาย
SCR 600V 8A IPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TS820-600H รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
5 mA
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
70A, 73A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
800 mV
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-251-3 สายสั้น, IPAK, TO-251AA
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
IPAK
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
5 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
8 A