GBC20SABN-M30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1033E-20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GBC20SABN-M30
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 20POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 20 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทการติดตั้ง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
100.0µin (2.54µm)
ส่วนปลาย
บัดกรี
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER SMD 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 3595
CONN HEADER SMD 35POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER SMD 34POS 2.54MM
CONN HEADER SMD 33POS 2.54MM
CONN HEADER SMD 32POS 2.54MM