GBC23DABN-M30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S2351E-23-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GBC23DABN-M30
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 46POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 46 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER SMD 72POS 2.54MM
ในสต็อก: 894
CONN HEADER SMD 68POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER SMD 64POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER SMD 60POS 2.54MM
CONN HEADER SMD 56POS 2.54MM