GBC32SGSN-M89
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1143E-32-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GBC32SGSN-M89
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD R/A 32POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 32 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.140" (3.56mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER SMD R/A 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 304
CONN HEADER SMD R/A 35POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER SMD R/A 34POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER SMD R/A 33POS 2.54MM
CONN HEADER SMD R/A 31POS 2.54MM