PBC16SFAN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1211E-16-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PBC16SFAN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 16POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 16 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PBC16SFAN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.538" (13.67mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 5,276
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 3126
CONN HEADER VERT 1POS
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM