PBC23DABN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S2021E-23-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PBC23DABN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 46POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 46 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PBC23DABN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.230" (5.84mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.560" (14.22mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 100
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 72POS 2.54MM
ในสต็อก: 587
CONN HEADER VERT 2POS
ในสต็อก: 1979
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 1998
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 8POS 2.54MM