PEC15SACN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1032E-15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC15SACN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 15POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 15 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.320" (8.13mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.650" (16.51mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
100.0µin (2.54µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ส่วนปลาย
บัดกรี
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
100.0µin (2.54µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 1441
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM