PEC18SGAN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1312E-18-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC18SGAN
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 18POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 18 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PEC18SGAN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.100" (2.54mm)
ความสูงฉนวน
0.140" (3.56mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 239
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 60
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM