PEC22SACN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1032E-22-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC22SACN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 22POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 22 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.320" (8.13mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.650" (16.51mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 1441
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM