PEC23DAAN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S2012E-23-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC23DAAN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 46POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 46 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PEC23DAAN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.120" (3.05mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.450" (11.43mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
จำนวนของแถว
2
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 34POS 2.54MM
ในสต็อก: 365
CONN HEADER VERT 72POS 2.54MM
ในสต็อก: 13509
CONN HEADER VERT 2POS
ในสต็อก: 6566
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM