PEC31SBBN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1122E-31-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC31SBBN
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 31POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 31 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.200" (5.08mm)
ความสูงฉนวน
0.140" (3.56mm)
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 160
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 993
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 838
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 847
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM