PEC34SAEN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1052E-34-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC34SAEN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 34POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 34 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.520" (13.21mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.850" (21.59mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 1989
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 944
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 512
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM