PEC34SBDN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1142E-34-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC34SBDN
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 34POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 34 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.400" (10.16mm)
ความสูงฉนวน
0.140" (3.56mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 179
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 607
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM