PEC36SABN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1022E-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC36SABN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PEC36SABN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.560" (14.22mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
100.0µin (2.54µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ส่วนปลาย
บัดกรี
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
100.0µin (2.54µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 388
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 1715
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 895
CONN HEADER VERT 5POS 2.54MM