PEC36SADN หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Sullins Connector Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 1,602
เอกสารข้อมูล
Amphenol CS (FCI)
Amphenol CS (FCI)
มีอยู่ในสต็อค: 339
Samtec Inc.
Harwin Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 301
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PEC36SADN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1042E-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC36SADN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PEC36SADN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.420" (10.67mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.750" (19.05mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)