PEC36SBAN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1112E-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC36SBAN
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 36POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
PEC36SBAN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.100" (2.54mm)
ความสูงฉนวน
0.140" (3.56mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 6,087
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 8194
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 157
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM