PEC36SFBN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1222E-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC36SFBN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.220" (5.58mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.638" (16.21mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 212
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 513
CONN HEADER VERT 5POS 2.54MM